ജീവനക്കാരുടെ വിവരങ്ങള്‍
നം എം.നം. പേര് തസ്തിക ഓഫീസ്
1   ബാലു വര്‍ഗീസ്‌ എക്സി.എന്‍ജിനീയര്‍(കോണ്ട്രാക്റ്റ്‌)  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
2 939 ശ്രീജ.ബി ഫിനാന്‍സ് മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
3 799 അഷ്റഫ് അലി.എസ്. ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
4 762 ബിജിമോള്‍.ആര്‍. ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
5 529 ബിജു.ആര്‍ ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍   സി.എഫ്.എസ്.തൃപ്പൂണിത്തുറ
6 805 ഹരികൃഷ്ണന്‍.എന്‍ ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍   റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തിരുവനന്തപുരം
7 550 നൗഷാദ്.എം.ഐ. ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
8 818 ഓംപ്രസാദ്.സി.കെ. ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, പാലക്കാട്
9 936 പ്രശോഭ്. ഇ.കെ. ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
10 809 റീന.വി.എച്ച് ജോയിന്‍റ് മാനേജര്‍  സോണല്‍ ഓഫീസ്, സെന്‍ട്രല്‍ സോണ്‍
11 801 ബോബി ജോര്‍ജ്ജ് ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്,എറണാകുളം 
12 804 ഗിരീഷ്.കെ.എന്‍. ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
13 806 പീറ്റര്‍.പി.പി. ജോയിന്‍റ്  മാനേജര്‍ സോണല്‍ ഓഫീസ്, നോര്‍ത്ത് സോണ്‍ 
14 807 പ്രവീണ്‍ കുമാര്‍.എസ്. ജോയിന്‍റ്  മാനേജര്‍ സോണല്‍ ഓഫീസ്, സൗത്ത് സോണ്‍  
15 923 രേഖ.എസ്. ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, ആലപ്പുഴ 
16 811 സജി ജോര്‍ജ്ജ്  ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കോട്ടയം
17 819 വിനോദ് ടി.വര്‍ഗ്ഗീസ്  ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍   കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
18 545 പീറ്റര്‍ ഫിലിപ്പ് അസി.എക്സി. എന്‍ജിനീയര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
19 946 അനൂപ് മോഹന്‍   സീ.അസി.മാനേജര്‍  സോണല്‍ ഓഫീസ്, സൗത്ത് സോണ്‍  
20 942 അസ്ലം കെ. സലിം സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പാലക്കാട്
21 800 ബീന.കെ.എസ്. സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആറ്റിങ്ങല്‍ 
22 947 ബിനുശ്രീ ഐ.എസ് സീ.അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പള്ളിച്ചല്‍
23 951 ദീപു വി.കെ  സീ.അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തിരുവനന്തപുരം
24 802 ദിലീപ് കുമാര്‍.എസ്. സീ.അസി.മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്,കൊല്ലം
25 803 ദിവ്യാലാല്‍.ഒ സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
26 941  ഗായത്രി എന്‍.പാലൂര്‍  സീ.അസി.മാനേജര്‍   കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട
27 683 ഇന്ദു എം. സീ.അസി.മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
28 949 ജാജു ബാബു കെ.ആര്‍  സീ.അസി.മാനേജര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പൂനലൂര്‍ 
29 952 ജിജു റോബിന്‍സണ്‍  സീ.അസി.മാനേജര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മുതലമട 
30 697  മഞ്ജിത് ആര്‍.എസ്.  സീ.അസി.മാനേജര്‍    റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തിരുവനന്തപുരം 
31 953 മോഹന്‍ കെ.  സീ.അസി.മാനേജര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടക്കാഞ്ചേരി 
32 749 നാസര്‍.കെ. സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നിലമ്പൂര്‍
33 725 പ്രശാന്ത് ആര്‍ സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
34 808 പ്രിയ.സി.വി. സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വണ്ടന്‍മേട് 
35 698 രാഗേഷ് കെ.വി സീ.അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കുന്നംകുളം
36 810 രഞ്ചു.വി.നാഥ് ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തൃശ്ശൂര്‍
37 924 സദാനന്ദന്‍.കെ.ഡി. സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചേര്‍ത്തല
38 734 സജീവ്കുമാര്‍.സി.കെ. സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
39 950 സനില്‍കുമാര്‍ എന്‍.   സീ.അസി.മാനേജര്‍  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കണ്ണൂര്‍
40 699 സന്തോഷ്കുമാര്‍ സി.ജി. സീ.അസി.മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
41 812 സീമ.സി.സി. സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
42 943 ശാംലാല്‍ എസ്.  സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊട്ടാരക്കര 
43 925 ഷാനിയ.എസ്. സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
44 828  ഷീജ മേനോന്‍  സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
45 944 ഷിനോയ് പി.കുഞ്ഞുമോന്‍ സീ.അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരിക്കോട് 
46 813 ശ്രീദേവി.എസ്.നായര്‍  സീ.അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
47 695 ശ്രീകല എച്ച്.മേനോന്‍  സീ.അസി.മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
48 744 ശ്രീകുമാര്‍ കെ. സീ.അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കായംകുളം 
49 814 സുജിത്ത്.എസ്.എസ്.  സീ.അസി.മാനേജര്‍  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തിരുവനന്തപുരം 
50 815 ഉമാ മഹേശ്വരി.പി. ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
51 945 വരുണ്‍ ഗംഗ സീ.അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഹരിപ്പാട്
52 727 രവി എം.കെ   അസി.എന്‍ജിനീയര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
53 937 ശരത്ത് പി.എസ്  അസി.എക്സി.എന്‍ജിനീയര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
53 940 സുനില്‍കുമാര്‍ എം.ആര്‍  അസി.എന്‍ജിനീയര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
54 726 ഉഷ കെ.പി  അസി.എന്‍ജിനീയര്‍   കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
55 967 ആനന്ദ് എം.ടി.  അസി.മാനേജര്‍  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തിരുവനന്തപുരം 
56 979 അഞ്ജു രാജശ്രീ ബി.എസ് അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടകര 
57 983 അര്‍ജുന്‍ എന്‍.കെ അസി.മാനേജര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കാഞ്ഞങ്ങാട് 
58 932 അശ്വതി വിശ്വനാഥന്‍ അസി.മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, എറണാകുളം
59 789 ബിജു വി.ബി.   അസി.മാനേജര്‍   കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
60  825  ചിത്ര യു. അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തകഴി
61 790 ദീരാറാണി കെ.എസ്.  അസി.മാനേജര്‍  റീജണല്‍ ഓഫീസ്,തിരുവനന്തപുരം
62 974 ദിവ്യ എം.എസ്.  അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നെടുമങ്ങാട് 
63 986 എല്‍ദോ ടി.കെ. അസി.മാനേജര്‍   കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
64 791 ഹരി വിശ്വനാഥ്  അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തൃപ്പൂണിത്തുറ 
65 820 ജോയ്സ് എം.ജോയ്  അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
66 977 ജസ്റ്റിന്‍ തോമസ്  അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പാല
67 786 ജ്യോതി എം.  അസി.മാനേജര്‍    സോണല്‍ ഓഫീസ്,സെന്‍ട്രല്‍ സോണ്‍ 
68 969 കെവിന്‍ ജോസ് ജോര്‍ജ്ജ്  അസി.മാനേജര്‍    കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
69 960  ലേഖ ചന്ദ്രന്‍  അസി.മാനേജര്‍   കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
70 933  മനോജ് എം.  അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലത്തൂര്‍ 
71 972 മൊഹിദീന്‍ കുഞ്ഞു എന്‍.  അസി.മാനേജര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരുനാഗപ്പള്ളി
72 976 നവ്യ ദാമോദരന്‍ അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
73 970 നീതു എ.വി. അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മഞ്ചേരി 
74 931 പ്രദീപ് പി. അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,കായംകുളം
75 792 പ്രേം പ്രസാദ് കെ.ബി അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലുവ
76 982 റംസിയ കെ.എ.  അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചാലക്കുടി
77 968 രസ്ന രവീന്ദ്രന്‍ എം. അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കണ്ണൂര്‍
78 793  റെന്നി ജോര്‍ജ്  അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കട്ടപ്പന 
79 981 രേഷ്മ വി.കെ.  അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
80 985 സച്ചിന്‍ രാജന്‍ എം.  അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നാട്ടിക 
81 794  ശീതള്‍ എസ്.ആര്‍  അസി.മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കൊല്ലം
82 978 ഷൈജി ബാലക്രിയന്‍  അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തളിപ്പറമ്പ് 
83 957 സിന്ധു സുനില്‍  അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏരൂര്‍ 
84 787 ശോഭനകുമാരി പി.എന്‍ അസി.മാനേജര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,പൊന്‍കുന്നം 
85 973 സോജി എ. അസി.മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
86 760  ശ്രീധരിബായി സി.  അസി.മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
87 975 ശ്രീരാജ് പി.  അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
88 980 ശ്രീരൂപ് കെ.ബി.  അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പടന്നക്കാട് 
89 514 സണ്ണി ജോസഫ് അസി.മാനേജര്‍  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കോട്ടയം 
90 984 സൂര്യ ഗായത്രി എസ്.  അസി.മാനേജര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
91 785 ശ്യാംകുമാര്‍ ടി.വി  അസി.മാനേജര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏറ്റുമാനൂര്‍ 
92 795 തരുണ്‍ കെ.യു.   അസി.മാനേജര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കോഴിക്കോട്
93 971 വൈശാഖ് എസ്.  അസി.മാനേജര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
94 796 വിനീത ജെ.  അസി.മാനേജര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലപ്പുഴ 
95 567 അബ്ദുള്‍ മജീദ് പി. സീനി.അസിസ്റ്റന്‍റ് സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോഴിക്കോട്
96 661 അലിമുഹമ്മദ് കെ. സീനി.അസിസ്റ്റന്‍റ്  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, പാലക്കാട് 
97 922 ഹരീഷ്കുമാര്‍ ജി.എ സീനി.അസിസ്റ്റന്‍റ് സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നെയ്യാറ്റിന്‍കര
98 516 ജയശ്രീ പി സീനി.അസിസ്റ്റന്‍റ് റീജണല്‍ ഓഫീസ്, ആലപ്പുഴ
99 934  ലജിത ഒ.ആര്‍. സീനി.അസിസ്റ്റന്‍റ്   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കല്‍പ്പറ്റ 
100 767 അജയകുമാര്‍ വി.പി. സീ.ടൈപ്പിസ്റ്റ് ക്ലര്‍ക്ക് റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തൃശ്ശൂര്‍ 
101 2128 അജു അലക്സ് അസിസ്റ്റന്‍റ്  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി
102 2129 സിനു മുരളി അസിസ്റ്റന്‍റ്  സോണല്‍ ഓഫീസ്, നോര്‍ത്ത് സോണ്‍
103 2131 ഇന്ദു ലക്ഷ്മി ആർ അസിസ്റ്റന്‍റ്  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കോട്ടയം
104 2130 ഘനശ്യാം എം എസ് അസിസ്റ്റന്‍റ്  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പടന്നക്കാട് 
105 2132 രജനി കെ അസിസ്റ്റന്‍റ്  റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കണ്ണൂര്‍
106 826 ഷൗക്കത്തലി സി.  അസിസ്റ്റന്‍റ് സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മഞ്ചേരി 
107 954 ഷക്കീല ബീഗം എ.  ഓവര്‍സിയര്‍ ഗ്രേഡ് 2 കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
108 656 ദേവരാജന്‍ വി.ജി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ (എച്ച്.ജി) സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലപ്പുഴ
110 829  അബ്ദുസലീം വി  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നിലമ്പൂര്‍
111 830 അബ്ദുള്‍ സലാം ടി.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചേര്‍ത്തല
112 832 അജികുമാര്‍ എ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വണ്ടന്മേട് 
113 833  അനില്‍കുമാര്‍ ആര്‍ എസ് ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,കൊട്ടാരക്കര 
114 929 അശോകന്‍ കെ ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നീലേശ്വരം
115 835 അസീസ് പി.   ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, പാലക്കാട് 
116 836 ബാബു ബി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരിക്കോട് 
117 797  ബാബു കുര്യന്‍  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം
118 838 ബാലചന്ദ്രന്‍ എന്‍.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മാനന്തവാടി 
119 839 ബീന കെ.എസ്. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചേര്‍ത്തല
120 840 ഭഗവല്‍ സിങ്ങ് എം.സി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നാട്ടിക
121 841 ബിജു കെ.ആര്‍.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
122 842 ബിജു പി.എന്‍.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,നോര്‍ത്ത് പറവൂര്‍ 
123 843 ബ്രൂണോ അഗസ്റ്റിന്‍  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏറ്റുമാനൂര്‍
124 837 ബൈജു കെ.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏറ്റുമാനൂര്‍
125 930 ദിനേശ് എസ്.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നിലമ്പൂര്‍
127 845 ജിജി എ.വി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരിക്കോട്
128 701 ഗിരീഷ്കുമാര്‍ എസ്.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
129 846 ഗോപകുമാര്‍ എസ്.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നെയ്യാറ്റിന്‍കര  
130 847 ഗോപി ഇ.കെ.   ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലുവ
131 848 ഗോപിനാഥന്‍ കെ.വി  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നിലമ്പൂര്‍ 
132 849 അമാനുള്ള ബി  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരിക്കോട് 
133 850 ഹരിദാസ് കെ.പി  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചാലക്കുടി
134 852 ഇബ്രാഹിം പി.എം. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട 
135 853  ജബ്ബാര്‍ വി.എ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,കോഴിക്കോട് 
136 854 ജയചന്ദ്രന്‍ കെ.പി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കല്‍പ്പറ്റ 
137 855 ജയകുമാര്‍ എ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തിരുവനന്തപുരം
138 856 ജയകുമാര്‍ കെ.കെ.   ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട 
139 857 ജിബി കെ.എ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
140 858 ജോണി എല്‍.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊല്ലം
141 859 ജോസഫ് ജോസ്  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
142 861 കവിത സി.ഡി  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കോഴിക്കോട് 
143 862 കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി ആര്‍.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊഴിഞ്ഞാമ്പാറ
144 863 മണികണ്ഠന്‍ കെ കെ  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കാസറഗോട് 
145 864 മോഹന്‍രാജ് എസ്  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരിക്കോട്
146 865 മോഹനന്‍ ടി  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊല്ലം
147 866 മുഹമ്മദ് സഗീര്‍ ടി.എസ്  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തൊടുപുഴ 
148 867 മുരളീധരന്‍ പനക്കീല്‍  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തളിപ്പറമ്പ്
149 868 നാരായണന്‍ കെ.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
150 869 പാത്തുമുത്തു സുഹറ  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം 
151 870 പൊടിയന്‍ സി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആറ്റിങ്ങല്‍
152 871 പ്രകാശന്‍ പി.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തലശ്ശേരി 
153 872 പ്രിന്‍സ് എ.ജി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലുവ
154 874  പുഷ്കരാക്ഷന്‍ കോവിലകംപറമ്പില്‍  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കുന്നംകുളം
155 926 പുഷ്പന്‍ പി.കെ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,പൊന്‍കുന്നം 
156 876 രാധാകൃഷ്ണന്‍ എന്‍.കെ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏരൂര്‍ 
157 875 രാധാകഷ്ണന്‍ യു.ടി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍   കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട 
158 878 രാജന്‍ എ.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചാലക്കുടി 
159 879 രാജന്‍ എം.പി.   ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടക്കാഞ്ചേരി
160 880 രാജന്‍ ടി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തിരുവനന്തപുരം
161 881  രാജേഷ് എം.എസ്. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
162 927 റജിമോന്‍ എസ്.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പാല
163 882 രാജു പി.എം.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കട്ടപ്പന
164 883 റഷീദ് എം.കെ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
165 884 രഘു പി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊല്ലം
166 885 രതി പി.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കട്ടപ്പന
167 886 രവി എം ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കായംകുളം
168 887  സജീവന്‍ പി.പി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടകര
169 888 സജീവന്‍ ടി.പി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലുവ
170 889 സജീവ്കുമാര്‍ ആര്‍ ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, കൊല്ലം
171 890 സജിമോന്‍ പി.എസ്. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏരൂര്‍
172 891 സന്തോഷ് കെ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പത്തനംതിട്ട
173 892 സന്തോഷ്കുമാര്‍ പി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം
174 893 ശശികുമാര്‍ സി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പാലക്കാട്
175 894 ശശികുമാര്‍ കെ.സി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തൃപ്പൂണിത്തുറ
176 895 സതീശന്‍ എ.പി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തലശ്ശേരി
177 780 സതീഷ്കുമാര്‍ എസ്.   ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,തിരുവനന്തപുരം
178 896 സത്യന്‍ സി.എം.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടക്കാഞ്ചേരി
179 897 സത്യന്‍ ബി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആറ്റിങ്ങല്‍
180 899 ഷാനവാസ് വി.എ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
181 900  ഷീല എസ്.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നെടുമങ്ങാട് 
182 901 ഷിബു എം.ഡി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലുവ 
183 902 ഷിജു ജോര്‍ജ്  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട 
184 903 ശ്രീധരന്‍ എ.എ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നാട്ടിക
185 904 സ്റ്റീഫന്‍ അമല ദാസ് എം.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മുതലമട 
186 905 സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ ഒ.എ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി
187 906 സുധാമണി എം. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,ചങ്ങനാശ്ശേരി
188 907  സുന്ദരന്‍ വി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മുതലമട
189 908 സുനില്‍കുമാര്‍ എ.ജി.   ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പത്തനംതിട്ട 
190 798 സുനില്‍കുമാര്‍ സി.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഇരിട്ടി
191 909 സുരേന്ദ്രന്‍ എ.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടകര
192 910 സുരേഷ് പി.ടി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നോര്‍ത്ത് പറവൂര്‍
193 911  സുരേഷ് വി.എസ്. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വണ്ടന്മേട് 
194 912 തങ്കമണി എല്‍.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്,കൊട്ടാരക്കര 
195 913 ഉണ്ണി എം.പി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പാലക്കാട്
196 914 ഉഷാദേവി മുണ്ടയാട്ടു വളപ്പില്‍  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കണ്ണൂര്‍ 
197 915 വേണുഗോപാല്‍ ജി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പെരിന്തല്‍മണ്ണ
198 916  വിജയകുമാരന്‍ കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മാവേലിക്കര
199 928  വിജയന്‍ കെ.കെ. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഏറ്റുമാനൂര്‍
200 917 വിജയന്‍ വി.കെ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം 
201 918 വിനോദ്കുമാര്‍ പി.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മാനന്തവാടി
202 919 വിനോദു എ.  ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊല്ലം
203 920 വിശ്വംഭരന്‍ ബി. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പറക്കോട് 
204 921 സക്കീര്‍ എം.എം. ഗോഡൗണ്‍ കീപ്പര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പയ്യന്നൂർ
205 827 വര്‍ക്കി കെ.  ഫോര്‍ക്ക് ലിഫ്റ്റ്
ഓപ്പറേറ്റര്‍(എച്ച്.ജി) 
കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട 
206 860 ജോസഫ് ഷാജി വി.ടി.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നാട്ടിക 
207 724 മല്ലിക എസ്.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പള്ളിച്ചല്‍ 
208 935 പരിമള ബി.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തകഴി
209 965 പുഷ്പലത എം.എസ്.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ റീജണല്‍ ഓഫീസ്, തൃശ്ശൂര്‍ 
210 964 സുമ എം.എസ്.   ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍    സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തൃപ്പൂണിത്തുറ
211 1009 ആല്‍ഫി ആന്റണി ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം
212 1004 അനീഷ് രാജന്‍ പി ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വണ്ടന്‍മേട്
213 2005 അനീഷ് എസ്. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലപ്പുഴ
214 988 അനിത കെ.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലത്തൂര്‍ 
215 997 ബിജിനി സി.വി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ചാലക്കുടി
216 992 ബിന്ദു സി.പി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
217 2012 ബിനുകുമാര്‍ ജി.   ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കരുനാഗപ്പള്ളി  
218 2010 ചിന്തു വി.സുകുമാര്‍  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നെടുമങ്ങാട് 
219 996 ഡാനിയ ദാസ് പി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം
220 2011 ധനേഷ് എം.പി.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോഴിക്കോട് 
221 2133 ഫൗസിയ പി ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പെരിന്തല്‍മണ്ണ
222 1010 ജിബിന്‍ ബാബു ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കട്ടപ്പന
223 999 ജിഷ ഗോപിനാഥന്‍ ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം
224 2008 ജോസഫ് സി.എസ്.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കോട്ടയം 
225 2065 ലാല്‍ ജി.ഒ.   ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, തിരുവനന്തപുരം 
226 1008 മുരളീധരന്‍ എം ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കുന്നംകുളം
227 989 നിഷ പി.ആര്‍ ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലപ്പുഴ
228 2015 പങ്കജാക്ഷന്‍ സി.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഇരിട്ടി 
229 1007 പ്രജീഷ് കെ ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, നിലമ്പൂര്‍
230 1003 പ്രമോദ് സി.വി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടക്കാഞ്ചേരി
231 994 പ്രീജേഷ് ചെട്ടീന്‍റെവിട താഴെകുനിയില്‍ ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, വടകര
232 1000 പ്രിയ എം.പി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ആലുവ
233 2016 പ്രിയങ്ക വി.പി.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഇരിട്ടി 
234 2134 രാകേഷ് ആർ എച്ച്  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കാഞ്ഞങ്ങാട്
235 987 റംലബീവി എം. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊല്ലം
236 2004 രതീഷ് ആര്‍.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കൊട്ടാരക്കര 
237 998 രേഖ എം ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കല്‍പ്പറ്റ
238 1005 സബീഷ് എ ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പാലക്കാട്
239 1002 സത്യപാലന്‍ കെ ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പെരിന്തല്‍മണ്ണ
240 2009 സീമ വി.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2  സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ് തിരുവനന്തപുരം
241 995 ശ്രീലേഖ എസ് ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സോണല്‍ ഓഫീസ്, സൗത്ത് സോണ്‍
242 2030 ശ്രീജേഷ് കെ.പി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സോണല്‍ ഓഫീസ്, നോര്‍ത്ത് സോണ്‍
243 1011 ശുഭപ്രയ കെ. പി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, പൂനലൂര്‍
244 990 സുഭാഷ് പി.സി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സി.എഫ്.എസ്.തൃപ്പൂണിത്തുറ
245 1006 സുകന്യ വി.സി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, കുന്നംകുളം
246 991 സുമിത്ര എസ് ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, മുതലമട
247 993 സുനില്‍ എം.പി. ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി
248 1001 സുനിതകുമാരി എന്‍.സി ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2 സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഹരിപ്പാട്
249 2006 വിഷ്ണുദാസ് ആര്‍.  ക്ലാസ്സ് ഫോര്‍ ഗ്രേഡ് 2   സ്റ്റേറ്റ് വെയര്‍ഹൗസ്, ഹരിപ്പാട്
250 822 ദേവകി കെ.   പാര്‍ട് ടൈം സ്വീപ്പര്‍  കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
251 823  ഗിരിജ കെ.പി. പാര്‍ട് ടൈം സ്വീപ്പര്‍ കേന്ദ്ര ഓഫീസ്, എറണാകുളം 
252 938 സുശീല മനോഹരന്‍  പാര്‍ട് ടൈം സ്വീപ്പര്‍  കണ്ടെയ്നര്‍ ഫ്രൈറ്റ് സ്റ്റേഷന്‍, പേട്ട 
252   നോര്‍ബര്‍ട് വി.സി.  അസി.മാനേജര്‍ എല്‍.ഡബ്ലിയു.എ. 
253   അനീഷ് ആല്‍ഫ്രഡ്   അസി.മാനേജര്‍  എല്‍.ഡബ്ലിയു.എ. 
നിബന്ധനകൾ വ്യവസ്ഥകൾ
പകർപ്പവകാശ നയം
ഹൈപ്പർലിങ്കിംഗ് നയം
നിരാകരണം
പ്രവേശനക്ഷമത പ്രസ്താവന
സ്വകാര്യതാനയം
പതിവുചോദ്യങ്ങൾ
വെബ് മാസ്റ്റർ